Video Series: Start My Store

Thảo luận trong 'Quản lý sản phẩm, nhóm sản phẩm trong magento' bắt đầu bởi Thái Hòa, 26 Tháng hai 2013.

1. Thái Hòa

Thái Hòa Well-Known Member

Tổng quan

Loạt video này sẽ đưa bạn qua tất cả các bước chính cần thiết để khởi động cửa hàng của bạn. Nếu bạn chỉ cần đăng ký một tài khoản Go Magento và muốn để có được cửa hàng của bạn trực tuyến ngay hôm nay, chúng tôi khuyến khích bạn xem những đoạn phim và theo ngày của riêng bạn.
    Lessons in this Series (Gồm 8 phần)
    1. Language Preference
      • Set Store Language
      • Tổng quan
        Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bước đầu tiên trong việc bắt đầu từ cửa hàng của bạn là thiết lập các ngôn ngữ lưu trữ mặc định.

• Hãy bắt đầu bằng cách thiết lập ngôn ngữ mặc định cho cửa hàng của bạn.

Bài viết khác cùng chuyên mục:

baokhanh482 thích bài này.
  2. Thái Hòa

2. Contact Information
    • Set Store Contact Info
    • Tổng quan

Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để thiết lập các thông tin liên lạc cho các cửa hàng trực tuyến của bạn.

• Đặt thông tin liên lạc cửa hàng của bạn, được sử dụng cho các thông báo, hóa đơn, biên lai, và các thông tin liên lạc email.
  3. Thái Hòa

3. Design
    • Set Store Look and Feel
    • Tổng quan
      Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để tùy chỉnh giao diện và cảm nhận của cửa hàng trực tuyến của bạn bằng cách áp dụng một mẫu theme, tùy biến với logo của bạn.

• Xác định xem và cảm nhận của các cửa hàng của bạn bằng cách chọn một mẫu theme và tùy biến các thiết kế.
    • Set Store Logos
    • Tổng quan
      Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để lựa chọn, tải lên và thiết lập các biểu tượng cửa hàng cho cửa hàng trực tuyến của bạn.
    • Cá nhân cửa hàng của bạn với logo của bạn.
  4. Thái Hòa

4. Plan
    • Select Plan
    • Tổng quan
      Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để lựa chọn từ giữa bốn kế hoạch Go Magento cho cửa hàng trực tuyến của bạn.

• kế hoạch Go Magento phù hợp với nhu cầu của doanh nghiệp của bạn.
  5. Thái Hòa

5. Products
    • Create New Products
    • Tổng quan
      Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để thêm thông tin sản phẩm để cửa hàng trực tuyến của bạn.
    • bắt đầu xây dựng cửa hàng trực tuyến sản phẩm của bạn.
    • Import Products
    • Tổng quan
      Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để nhập thông tin sản phẩm để cửa hàng trực tuyến của bạn.

• Tìm hiểu làm thế nào để nhập khẩu các sản phẩm hiện có vào cửa hàng của bạn.
  6. Thái Hòa

6. Payments
    • Set Up PayPal
    • Tổng quan
      Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để thiết lập PayPal Express Checkout để chấp nhận thanh toán trên cửa hàng của bạn.

• Thiết lập một phương thức thanh toán nhanh chóng và dễ dàng với PayPal Express Checkout.
    • Set Up Other Payment Options
    • Tổng quan
      Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để thiết lập các phương pháp và các cổng thanh toán.

• Tìm hiểu về các cổng thanh toán khác và các phương pháp, và làm thế nào để thiết lập chúng.
    • Set Tax Calculation
    • Tổng quan
      Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để thiết lập một tỷ lệ thuế trên cửa hàng của bạn và áp dụng nó với các quy tắc.

• Thiết lập thuế suất cần thiết và tìm hiểu làm thế nào để xác định các quy định về thuế của bạn tính toán.
  7. Thái Hòa

7. Shipping
    • Set Up Shipping Options
    • Tổng quan
      Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để bắt đầu thiết lập các tùy chọn vận chuyển cho cửa hàng trực tuyến của bạn.
    • Tìm hiểu tất cả về các lựa chọn vận chuyển, và làm thế nào để thiết lập chúng.
  8. Thái Hòa

8. Get Going
    • Launch Your Store
    • Tổng quan
      Bắt đầu loạt video Store của tôi là một hướng dẫn từng bước làm thế nào để có được cửa hàng của bạn và chạy một cách nhanh chóng. Nó tập trung vào những điểm chính của xây dựng cửa hàng của bạn. Bài học này chứng tỏ làm thế nào để có những bước cuối cùng và khởi động cửa hàng trực tuyến của bạn.
    • cho cửa hàng của bạn một cái nhìn cuối cùng kết thúc, và bạn đang mở cho doanh nghiệp!