TM #22912 Magento Theme Full

Thảo luận trong 'Kho download themes cho magento - free template' bắt đầu bởi minhdiep, 19 Tháng ba 2009.

1. minhdiep

minhdiep Member

Size: 113.72 MB
    Download
    RS Link:

Mã:
     http://rapidshare.com/files/216492823/v02f2u9l1l2m_AmaderForum.com.rar
    Down lẹ nhé pà kon! :lol:

Bài viết khác cùng chuyên mục:

2. teocodon1011

teocodon1011 New Member

Link bị die rồi bạn ơi up lại dùm đi .. :cry:
  3. Joomplaza

Joomplaza New Member

một diễn đàn tự xưng là magentovietnam thì có nên cho phép gửi những thứ warez không bản quyền lên trên này không.... :roll: :roll: :roll: :roll: :roll:

Đóng góp tí chút để phát triển vì tớ cũng đang xây dựng một website cho cộng đồng mở Magento việt nam
  4. admin

admin Mai Văn Hải Staff Member

Hi JoomlaPlaza.
    Chúng tôi rất vui và cảm ơn bạn đã tham gia diễn đàn này. Việc đóng góp bài viết của bạn sẽ giúp diễn đàn này càng thêm sôi động và tất nhiên sẽ có kẻ chê người khen.
    Việc chúng tôi thành lập ra diễn đàn này ko phải tự xưng, tự cho mình là đại diện thương hiệu Magento tại VN. Chúng tôi chỉ biết rằng có rất nhiều người đang cần một sân chơi cho một mã nguồn mở tốt. Qua thực tế rất nhiều bạn gọi điện hỏi tôi, yêu cầu tôi hướng dẫn, cung cấp file,v.v..
    Qua những điều kiện đó tôi mở ra diễn đàn này. không vì lợi ích cá nhân, ko vì lý do thương mại hóa magento. Mà chỉ vì niềm đam mê.

Bạn nói bạn đang có dự định mở một sân chơi cho cộng đồng magento, đây là tín hiệu rất tốt và tôi luôn chờ đón thành quả sắp tới đây của bạn.

Việc bạn upload những thứ warez (như bạn nói) chúng tôi không ngăn cản, quyền quyết định thuộc về sự đánh giá của mọi người.

Chúng tôi cấm và nghiêm cấm những bài viết mang tính phi đạo đức, bài viết liên quan tới dân tộc, đi ngược với pháp luật Việt Nam,v.v..
    Tôi hy vọng Magento Viet Nam.Com sẽ là sân chơi tốt cho Magento.

Chúc bạn thành công!
    dung090 thích bài này.
  5. minhdiep

minhdiep Member

Cám ơm bác admin nhé, chúc diễn đàn ta sớm trỡ thành sân bổ ích cho các bạn yêu thích magento! :D
  6. druviet

druviet Member

bạn ơi có bản dành cho magento 1.2.x không? Bản này xài cho version 1.x
  7. minhdiep

minhdiep Member

Hi, mình không có bạn ạ,theme dành cho magento hiếm lắm :lol:
  8. vespahd

vespahd New Member

Link nè anh em ơi:http://uploadbox.com/files/0GMBQOJhYV
  9. vespahd

vespahd New Member

10. hacklove

hacklove New Member

sao hok co mod thanks nhi de thanks bac Hai vai cai
    Quang Duy thích bài này.
  11. hoangnoi_89

hoangnoi_89 New Member

die hết rồi các bác cho em lik đi
  12. wrtrong

wrtrong New Member

Last edited: 3 Tháng bảy 2016
  13. haibangmg1

haibangmg1 New Member

Up, up up!

Up cho bạn nè, qua up phụ mình nhé!..................................