Module Bao Kim - Magento

Thảo luận trong 'Cổng thanh toán Bảo Kim' bắt đầu bởi admin, 19 Tháng mười 2012.

1. admin

admin Mai Văn Hải Staff Member

Đây là module của cổng thanh toán Baokim.vn dành cho magento
    Cập nhật ngày 19/02/2013

Các file đính kèm:

Bài viết khác cùng chuyên mục:

nghiepngb thích bài này.
  2. pikachu1744

pikachu1744 New Member

Mình download về nhưng bị lỗi không giải nén đc =.= . Admin up qua chỗ khác được không
  3. admin

Mình đã upload lại rồi đấy.
  4. ratladuadoi9x

ratladuadoi9x New Member

Mọi người cho mình hỏi. Admin của mình ko có Payment Method như trong HD. của mình là magento 1.7.0.2. Do cấu hình hay gì. cảm ơn ạ
  5. admin

Cái này là mặc định của hệ thống, do vậy bắt buộc phải có.

Nếu không có, bạn nên install lại bản magento khác nhé.
  6. ratladuadoi9x

ratladuadoi9x New Member

Tiện đây cho em hỏi luôn ạ. Em có Block hiển thị danh sách sản phẩm theo 5 cột. Nhưng số sản phẩm hiển thị lại là 9 nên nó thiếu mất 1 sản phẩm (để đc 2 hàng) nên ko đẹp mắt lắm. Có cách nào mặc định số sản phẩm hiển thị là 10 không ạ. Ví dụ Catalog có 50 sản phẩm nhưng mình chỉ hiện 10 sản phẩm ra rồi cho 1 nút [xem tất cả] ý.
  7. ratladuadoi9x

ratladuadoi9x New Member

Giờ em muốn hiển thị 10 sản phẩm cho đủ 2 hàng thì làm thế nào ạ. hoặc mặc định là 15 sản phẩm cũng được ạ. Ai biết giúp em với. Cảm ơn đã quan tâm ạ
  8. thankiemvdk

thankiemvdk New Member

Vào phần Catalog trong Configuration điều chỉnh số lượng hiện thị được mà
    Hình của e nó đây
  9. Admin ơi, cho em hỏi là bên mình hay Bảo Kim có định phát triển module thanh toán cho bản Magento 2 ko ạ?
    Hiện tại, em đang convert module thanh toán qua Bảo Kim cho Magento2 nhưng bị lỗi config chưa đúng nên chưa hiển thị ở phần cài đặt....
    Nếu được, mong admin hỗ trợ em được không ạ? :)