Magestore tuyển Magento Developer - Salary up to $800

Thảo luận trong 'Magento Certified Developer - Training' bắt đầu bởi thanhloan808, 25 Tháng bảy 2016.

1. thanhloan808

thanhloan808 New Member

Hi mọi người, [​IMG]

Một môi trường làm việc thoải mái, trẻ trung, năng động, biết quý trọng người tài với một mức lương hấp dẫn vẫn luôn được các bạn Developer tìm kiếm. Ở Magestore, chúng tớ tự hào là một môi trường lý tưởng như thế. Sự vui vẻ, trẻ trung, sáng tạo, tự do và năng động ở văn phòng Magestore dường như lúc nào cũng có thừa. Hơn nữa, các anh chị Manager cực kỳ thân thiện, tài năng, và tâm lý cộng với không gian làm việc đẹp, độc đáo và ấn tượng nữa, chắc chắn sẽ là một lựa chọn công việc bạn khó lòng mà bỏ qua đấy [​IMG]

Hiện tại Magestore đang ngày càng lớn mạnh và phát triển, cũng bởi vậy mà chúng tớ luôn chào đón các bạn ứng viên IT tài năng gia nhập gia đình của chúng tớ. Đặc biệt, trong thời gian này Magestore đang săn lùng các bạn Magento Developer tài năng và tâm huyết. Nếu bạn đã có kinh nghiệm làm việc với Magento từ 6 tháng trở lên hoặc đã tham gia các dự án làm về Magento thì đừng ngại gửi CV đến cho chúng tớ nhé!

Mô tả công việc:
    • Viết mới, customize, fix bug extension trên nền tảng Magento 2
    • Support khách hàng cài đặt và sử dụng extension trên website của họ một cách trọn vẹn
    • Hỗ trợ/Kết nối với các team khác liên quan khi được yêu cầu
    • Cùng phân tích đưa ra các cải tiến/hướng đi mới cho sản phẩm
    Yêu cầu công việc:
    • Có kinh nghiệm ít nhất 6 tháng làm việc với Magento
    • Đã từng tham gia một vài dự án Magento
    • Có khả năng việc độc lập và phối hợp tốt với nhóm
    • Có ý thực học hỏi cao, trung thực, hòa đồng và nhiệt huyết
    • Có khả năng đọc hiểu tài liệu Tiếng Anh tốt là một lợi thế
    =>>> Ứng tuyển tại đây: https://goo.gl/ZTIFLn

Ngoài ra, các bạn có thể theo dõi thêm các thông tin tuyển dụng của Magestore trên fanpage https://www.facebook.com/MagestoreCareer/. Rất mong có cơ hội chúng ta được trở thành đồng nghiệp của nhau ;)

Yêu cả nhà! [​IMG]
  2. gaovn

gaovn New Member

Cho mình hỏi, mình muốn sử dụng HOST khác chứa ảnh upload từ product magento thì phải làm như thế nào. Xin cảm ơn
  3. hiep

hiep New Member

Xa quá. Mình mãi TPHCM. Hic