Lỗi khi cài extension InstantSearch+

Thảo luận trong 'Các lỗi thường gặp' bắt đầu bởi duongvannam, 15 Tháng bảy 2016.

1. duongvannam

duongvannam New Member

Em cài vào thì bị lỗi này mong các bạn chỉ giúp. Cám ơn ạ
    Mã:
    [SIZE=6][B]There has been an error processing your request[/B][/SIZE]
    Controller file was loaded but class does not exist
    [B]Trace:[/B]
    #0 D:\xampp\htdocs\lemixu\app\code\core\Mage\Core\Controller\Varien\Router\Standard.php(326): Mage::exception('Mage_Core', 'Controller file...')
    #1 D:\xampp\htdocs\lemixu\app\code\core\Mage\Core\Controller\Varien\Router\Standard.php(293): Mage_Core_Controller_Varien_Router_Standard->_includeControllerClass('D:\\xampp\\htdocs...', 'Autocompleteplu...')
    #2 D:\xampp\htdocs\lemixu\app\code\core\Mage\Core\Controller\Varien\Router\Standard.php(196): Mage_Core_Controller_Varien_Router_Standard->_validateControllerClassName('Autocompleteplu...', 'autocompleteplu...')
    #3 D:\xampp\htdocs\lemixu\app\code\core\Mage\Core\Controller\Varien\Front.php(172): Mage_Core_Controller_Varien_Router_Standard->match(Object(Mage_Core_Controller_Request_Http))
    #4 D:\xampp\htdocs\lemixu\app\code\core\Mage\Core\Model\App.php(354): Mage_Core_Controller_Varien_Front->dispatch()
    #5 D:\xampp\htdocs\lemixu\app\Mage.php(684): Mage_Core_Model_App->run(Array)
    #6 D:\xampp\htdocs\lemixu\index.php(87): Mage::run('', 'store')
    #7 {main}

Bài viết khác cùng chuyên mục:

2. duongvannam

duongvannam New Member

Mong giúp với ạ
  3. Củi Khô37

Củi Khô37 Member

bạn cài trên magento mấy?
    duongvannam thích bài này.
  4. duongvannam

duongvannam New Member

1.9x ạ
  5. duongvannam

duongvannam New Member

bác chỉ goisp với ạ. Cám ơn ạ
  6. Trần Việt Hưng

Trần Việt Hưng New Member

Cái này bạn thử upload lại file của extension lên.
    Nếu vẫn bị thì uninstall rồi install lại extension xem.
    Mình vừa thử cài trên máy mình thì k vấn đề gì.