List video hướng dẫn Magento cho các bạn mới tìm hiểu

Thảo luận trong 'Tài liệu dành cho magento' bắt đầu bởi sunboy, 16 Tháng chín 2013.

1. sunboy

sunboy Member

phuoctho1984 and anhkien96 like this.
  2. trịnh chính

trịnh chính New Member

cho mình hỏi các bước để tạo 1 sản phẩm và up sản phẩm đó lên menu với, khi mình tạo mới cái attribute set thì ở cái base on nó lấy dữ liệu ở đâu. Mình mới học cái này nên chưa rõ lắm mong mọi người giúp đỡ.
  3. trịnh chính

trịnh chính New Member

cho mình hỏi các bước để tạo 1 sản phẩm và up sản phẩm đó lên menu với, khi mình tạo mới cái attribute set thì ở cái base on nó lấy dữ liệu ở đâu. Mình mới học cái này nên chưa rõ lắm mong mọi người giúp đỡ.
  4. sunboy

sunboy Member

Trong list video có hết rồi mà bạn T.T, bạn hỏi thế này khác gì list video kia là vô ích. Thêm 1 vấn đề nữa là đa số các bạn mới tiếp xúc với Magento chưa tìm kỹ trên google mà đã post bài để hỏi rồi, theo mình gần như không vấn đề gì về Magento mà google k trả lời các bạn được..
  5. trịnh chính

trịnh chính New Member

bạn ơi cho mình hỏi khi tạo 1 module quản lý trong magento phần cấu hình trong thẻ Adminhtml trong confing.xml đó cái thẻ action nó lấy theo đường dẫn như thế nào vậy bạn nhỉ. Mình khoogn hiểu chõ này. Cảm ơn bạn nha!
  6. thanhcuong123

thanhcuong123 New Member

7. CMSmart

CMSmart New Member

anhkien96 thích bài này.