Hỏi về chỉnh sửa giao diện trọng magento

Thảo luận trong 'Hướng dẫn thay đổi, cài đặt giao diện magento' bắt đầu bởi kutepro, 13 Tháng bảy 2015.

1. kutepro

kutepro New Member

Em chào mọi người.
    E đang mới tìm hiểu về magento để xây dựng website bán hàng.
    E có down load và đã cài đặt 1 template trên mạng về ,nhưng sau khi cài đặt thì home page ko hiện thị như demo. Hiện tại thì em ko biết cách chỉnh sửa template đó ,nó khó hiểu quá .

A chị có thể hướng dẫn e được không ạ ?
  2. Củi Khô37

Củi Khô37 Member

đọc kỹ hướng dẫn cái theme của bạn.xem có hướng dẫn config không?
  3. kutepro

kutepro New Member

em download về và ko thấy có hướng dẫn config anh ạ. chỉ có file zip nén 2 foder app vs skin thôi :(
    Hay anh có thể share cho em template nào mà có hướng dẫn cài đặt được không ạ ?
  4. Củi Khô37

Củi Khô37 Member

5. kutepro

kutepro New Member

Trc em cũng tìm và down ở post này về,nhưng lại ko có hướng dẫn cài đặt @@. giờ mà tìm cái nào có hướng dẫn cài đặt chắc lâu quá,a có thể share em 1 cái template nào cụ thể cso hướng dẫn cài đặt được không ạ ? template gì cũng đc ạ :) tại e đang muốn tìm hiểu nó trc.
  6. Củi Khô37

Củi Khô37 Member

7. kutepro

kutepro New Member

Em đang dùng bản magento 1.9.x ko biết cái template này tương thích không ? Oke,cảm ơn anh,để e down về thử xem ạ.
  8. kutepro

kutepro New Member

Anh ơi,e down template trên về mà ko thấy có file hướng dẫn cài đặt đâu ạ ? a có thể chỉ cho em file đó ở đâu được không ? xin lỗi,e mới lm quen,gà mờ nên hỏi hơi nhiều =.=
  9. Củi Khô37

Củi Khô37 Member

vào folder document có file index đó. chạy cái đó lên.có trong đó hết