Giúp chức năng thêm nhanh tags của sản phẩm

Thảo luận trong 'Yêu cầu module - chức năng cho Magento' bắt đầu bởi Nguyễn Hồng Phước, 13 Tháng sáu 2013.

1. Chào các bạn!
    Mình là lính mới mong các bạn giúp đỡ, mình muốn hỏi về product tags

1. Mình không muốn khách hàng tự thêm tags mà chỉ admin mới được quyền thêm product tags, trong admin mình có tìm hiểu phần tags nhưng thêm vào thì không thấy hiện với lại mỗi lần thêm như vậy chỉ có được 1 tags thì bất tiện quá, mình muốn đánh 1 lần ví dụ 'computer' 'laptop' 'macbook' chẳng hạn thì sẽ hiện tags đó được phân chia trong trang chi tiết sản phẩm luôn (giống như customer thêm trong form ở product page vậy).

2. Mình có lang thang trên mạng thì thấy có cái extension giống với ý mình bạn nào có thì share cho mình nha, thanks
    Tên extension:

Magento Admin Product Tagging Extension

Website: http://icebergcommerce.com/software/magento-admin-product-tagging-extension.html

Trong đó có demo về frontend và backend, các bạn sẽ hiểu hơn về chức năng mình muốn nói, thanks

Bài viết khác cùng chuyên mục:

2. admin

admin Mai Văn Hải Staff Member

Cảm ơn đã share nhé
  3. Anh admin có thể get được extension đó ko? Nếu get được anh share cho anh em dùng thử nhé, hoặc có cách nào thêm tags giống vậy thì chỉ dùm em nhé, thanks anh.
  4. admin

admin Mai Văn Hải Staff Member

Cái này quảng cáo ah.

Phải mua đấy, để xem có ai mua rồi thì share ra xài vậy.
  5. duongvannam

duongvannam New Member

oh ghê thật. Cái này hay quá nhễ. Mà sao giá cao quá những 300 đô