Cho em hỏi dùng Magento để làm 1 Site Tạo Web tự động

Thảo luận trong 'Cấu hình Ngôn ngữ, Website và Gian hàng' bắt đầu bởi Zodeal, 22 Tháng chín 2013.

1. Zodeal

Zodeal New Member

HIện Tại em thấy bên ezgo.vn dùng Magento. Phần tạo Web tự động của họ sử dụng Magento http://ezgo.vn/web/admin . Giờ em muốn phát triển như họ thì làm thế nào..
  2. admin

admin Mai Văn Hải Staff Member

Để làm như họ, bạn cần:
    1. Phân tích hệ thống bạn cần
    2. Tuyển nhân sự hoặc thuê chuyên gia làm
    3. Tiến hành marketing
    4. Lượm tiền
    5. Done
    :)
  3. Zodeal

Zodeal New Member

Em mới mua bộ code full của Ezgo lun rồi anh. Em cấu hình cho nó chạy được rồi. Em chưa biết cách cấu hình sao khi đăng kí nọ tự sud ra 1 domain con và 1 giao diện khách hàng đã chọn. Anh giúp em được không
  4. pvd276

pvd276 Member

bộ code full của nó bao nhiêu vậy bạn, mình cũng đang máu kinh doanh mảng này
  5. Zodeal

Zodeal New Member

Em mua của đứa bạn nó bán 3tr anh. Anh rành về Magento không. Giúp em rồi em để lại giá rẻ cho anh lun :D
  6. ken002

ken002 New Member

Mình cũng đang định làm 1 website tự tạo gian hàng. Phải mua code đó mới được hả bác, có cách nào khác không?
  7. ken002

ken002 New Member

Mình cũng đang định làm 1 website tự tạo gian hàng. Phải mua code đó mới được hả bác, có cách nào khác không?
  8. pvd276

pvd276 Member

mình không phải dân cntt nên cũng gà bạn ạ, lọ mọ tự học, biết tí xíu thôi, có j không hiểu lại lên đây hỏi các cao thủ trên này

có 2 cái, 1 là mua, 2 là tự viết code. Bác không mua thì tự viết thôi, hoặc là đạo chích đc cái bộ code :D
  9. ken002

ken002 New Member

oh, hình như bác đã mua rồi, đã làm xong chưa, cho mình xem demo được không?
  10. admin

admin Mai Văn Hải Staff Member

Chắc muốn làm vụ scang dan đây :)
  11. Zodeal

Zodeal New Member

Nếu bạn Pro thì tự viết. hoặc thuê người ta viết. nhưng giá làm dạng này là không rẻ..
  12. Zodeal

Zodeal New Member

Hiện tại mình đang chạy demo. làm chưa xong nữa
  13. Zodeal

Zodeal New Member

Em có gửi demo qua mail cho anh rồi đó. anh xem giúp em thử Email: hai@magentovietnam.com