Cần cộng tác viên phát triển magento

Thảo luận trong 'Việc tìm người - Người tìm việc' bắt đầu bởi admin, 24 Tháng sáu 2009.

1. admin

admin Mai Văn Hải Staff Member

Quan thời gian nghiên cứu và sử dụng hệ thống magneto, AICC chúng tôi quyết định đầu tư cho việc phát triển chuyên sâu hệ thống này. Do đó chúng tôi cần tuyển cộng tác viên hoặc nhân viên phát triển hệ thống magento với các công việc sau:
    - Tích hợp hệ thống thanh toán trực tuyến: Paypal, Mobivi, Payoo, VinaPay.
    - Thiết kế giao diện
    - Viết một số module theo yêu cầu dự án.

Các bạn xem xét coi có khả năng làm một trong những việc trên không, nếu ok hãy mail thông tin xin việc qua hai@magentovietnam.com
    Lương thỏa thuận, có thể làm bán thời gian hoặc toàn thời gian tại Cty AICC.

Bài viết khác cùng chuyên mục:

2. druviet

druviet Member

cái này mới quá không biết có cao thủ nào rảnh không, hợp tác với bác Hải đi :roll:
  3. hongphuong

hongphuong New Member

Chế độ thế nào anh Hải nhỉ? để em xem có thể làm 1 chuyến Nam du, vừa đi làm vừa đi du lịch lun ;)
  4. Lee_Min_Han

Lee_Min_Han New Member

Hề, pác cho e cái yêu cầu và chế độ đãi ngộ. Đang muốn quay lại với Mã nguồn mở, làm với bọn Dot Net toàn mấy thằng code lởm "Drag and Drop" nản quá :cry:
    @hongphuong: keke, chào chú
  5. admin

Bước đầu chúng tôi muốn bạn viết một số module theo yêu cầu, module là gì bạn vui lòng gởi thông tin về khả năng của bạn có thể phát triển trên magento như thế nào về email hai@magentovietnam.com.
    Chế độ đãi ngộ: Luôn thực tế và bạn làm được theo yêu cầu thì chúng tôi cũng trả thù lao cho bạn phù hợp.

Xin các bạn lưu ý:
    Các yêu cầu module sẽ viết xoay quanh các trọng tâm sau
    1. Quản lý đơn hàng
    2. Quản lý khách hàng
    3. Quản lý phương thức thanh toán
    4. Quản lý phương thức vận chuyển
    5. AJAX, XML, Flash

Về cách làm việc, không nhất thiết phải tới công ty, không nhất thiết phải gò bó đúng 8h/ngày. Bạn có thể làm bất cứ lúc nào, bất cứ đâu rồi gởi cho chúng tôi. :cool:
  6. demvungtau

demvungtau New Member

Đang nghiên cứu Magento nên muốn tham gia với bác Hải để học hỏi thêm nhưng lâu này toàn làm theo kiểu cần cái gì thì sửa cái đó, không biết thì bắt chước rồi sửa code nên chẳng biết có đủ kiến thức để theo các pro không nữa :D Mong rằng sắp tới các pro phát triển thêm các module tiện ích cho nó phong phú.
  7. Lee_Min_Han

Lee_Min_Han New Member

Bác ơi, còn cần Cộng tác viên (nhân viên) ko hả bác. Cho em quay về với Magento với :D
  8. admin

hãy alo cho Hải: 090.2006.206
    Thanks.
  9. doanvt45

doanvt45 New Member

Giờ anh Hải còn cần CTV k? em ở Hà Nội..
  10. admin

Cảm ơn bạn đã quan tâm tới Magento Viet Nam.
    H luôn cần sự tham gia của bạn cũng như các bạn khác. Hãy mail qua mail hai@magentovietnam.com khả năng bạn làm được những phần nào trong magento, sau đó H sẽ sắp xếp bạn vào nhóm phát triển của magento viet nam.
    Các mục cần các bạn tham gia:
    1. Design layout (Photoshop)
    2. Cắt HTML (từ file Photoshop chuyển qua HTML) và sử dụng Java Script, ajax.
    3. Viết Module
    4. Quản trị và viết bài hướng dẫn.
    5.Config Server
    6. SEO